22 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้มากสิวเห่อ ผิวคล้ำ ปกติเป็นคนไม่มีสิว ตอนนี้ทราบเพศแล้วได้ลูกสาวจ้า ตอนแพ้ท้องแรกๆคนเฒ่าคนแก่มีแต่คนบอกวาาจะได้ลูกชาย😆😆😆

สิวขึ้นเยอะจากเดิมได้ลูกชายแน่นอนค่ะเพราะฮอร์โมนเพศชายในตัวเด็กทำให้เป็นแบบนั้น แต่ไม่100%นะคะขึ้นอยู่กับตัวเราอีกที

ท้องแรกชาย สิวขึ้นทั้งหน้าทั้งหลัง ท้องสอง หญิง สิวก็ขึ้นทั้งหน้าและทั้งหลังจ้า

อ่อจ้า บ้านนี้ ขึ้นแต่หน้าค่ะ

บ้านนี้ก่อนท้องเป็นสิว แต่ท้องแล้วหาย ใคร ๆ ก็ทักว่าลูกสาว ผลเลือกออกมา ชาย จ้า

เราสิวขึ้นเต็มหน้าเลยค่ะ ก่อนหน้านั้นเป็นคนที่หน้าไม่มีสิวเลย ได้ ผญ.นะ

ปกติคะแม่ ตอนท้องเราก็เป็น คลอดแล้วก้หายเอง เราได้ลูกชายคะ😊

VIP Member

บ้านนี้สิวขึ้นเต็มหลังเต็มหน้าแต่หน้าไม่หมองได้ผู้ชายคะ😍

บ้านนี้หน้าไม่มีสิวเลยค่ะ หน้าใสขาวปกติค่ะ ลูกชายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ผิวใส ผ่องขึ้น แต่สิวเห่อขึ้นหน้า #ลูกสาวค้ะ

ขึ้นเต็มหลังแต่หน้ามีนิดหน่อยค่ะ ได้ผู้หญิง