42 ตอบกลับ

ไม่แพ้ ไม่สิว ไม่โทรม มีแต่คนคิดว่าผู้หญิง แต่ได้ผู้ชายจ้าาาา

อยากเป็นแบบแม่จัง ไม่แพ้ ไม่สิว ไม่โทรม 😊😁

บ้านนี้ขึ้นเต็มหน้าเต็มหลังแต่ขึ้นเม็ดเล็กได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไม่มีสิวไม่เเพ้อะไรค่ะซาวด์ดูเเร้วได้ผู้หญิงค่ะ😊

ดีจังเลยค่ะ ไม่แพ้ ไม่สิว 😊😁

VIP Member

บ้านนี้สิวขึ้น คอดำ รักแร้ดำ ไม่แพ้ท้อง ได้ลูกสาวค่ะ

หายค่ะบ้านนี้ท้องสอง คอดำ รักแร้ดำมาก คลอดน้องแล้วหายแล้วค่ะ

VIP Member

สิว ผิว ท้อง สะดือ บอกเพศลูกไม่ได้จ้า ไปซาวด์นะจ๊ะ

เป็นไปได้ทั้งชายและหญิงเลยค่ะ

บ้านนี้สิว รักแร้ดำ แพ้ท้องหนักมาก ได้ลูกสาวค่ะ

จะค่อยๆหายไปเองค่า

ท้องแรกสิวขึ้นเยอะมากเลยค่ะ ท้องสองหน้าใสกิ๊ง

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำค่ะ 😊🙏🏻

บ้านนี้หน้าใสไม่มีสิวเลยได้ผู้หญิงจ้า

เกี่ยวกับฮอร์โมนค่ะไม่เกี่ยวกับเพศลูก

บ้านนี้ขึ้นเยอะเหมือนกันแต่ได้ลูกสาว