4 ตอบกลับ

เราก็โดนค่ะ แต่ไม่ใส่ใจฟังผ่าน ๆ ตอบแค่ว่า ตัวเท่านี้ก็อุ้มไม่ไหวแล้วจ้า จบ เขาไม่ได้มาเฝ้าเรา 24 ชม.มีปากจะพูดอะไรก็พูด สิ่งเดียวที่คนพวกนี้รู้ คือ สู่รู้ค่ะแม่

อย่าซีเรียสคะเเม่ บ้างคนเป็นกรรมพันธุ์ บ้านนี้พ่อสูงผอม ลูกออกมาตั้งเเต่1ขวบ10โล จนตอนนี้2ขวบเท่าเดิม10โล น้องกินเก่งเเข็งเเรงพอคะ✌️❣️

TapFluencer

เด็กอ้วน ไม่ได้หมายความว่าแข็งแรงกว่าเด็กตัวเล็กนะคะ เด็กแต่ละบ้านไม่เหมือนกัน แม่อย่าใส่ใจมากค่ะ เอาที่เราสบายใจ

VIP Member

อย่าซีเรียสค่ะ ขอน้องแข็งแรงพอ อ้วนก็ใช่ว่าจะแข็งแรง เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกัน ใครว่าอะไรมาแม่ก็บอกว่าสะดวกแบบนี้😁