112 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ แม่ๆอย่างเราต้องสตรองและผ่านไปให้ได้ค่ะ คิดถึงลูกมากๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ อย่าคิดมากเดี๋ยวลูกในท้องจะไม่สบายใจไปด้วยนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่บ้านนี้เครียด​จนเลิกเครียด​แล้วค่ะปล่อยวางสงสารลูก

สู้คะแม่ ตัวเล็กออกมา พ่อของเค้าจะไม่เป็นผลต่อเราอีกเลยคะ

อย่าเครียดน่ะค่ะคุณเเม่ถ้าคุณเเม่เครียดลูกก็เครียดไปด้วยค่ะ

เราก็เหมือนกันต้องสู้เหมือนกันร้องไห้ทุกวันสงสารลูกในท้อง

สู้ๆๆค่ะอย่าคิดมากคิดถึงลูกเข้าใว้แล้วทุกอย่างจะดีเองค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะคุณแม่ เพื่อลูกค่ะท่องไว้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะแม่ ท้องอยู่อย่าเครียดนะคะส่งผลถึงน้องนะ

นุก้เปนค่ะเเต่ตอนนี้คงจะคิดได้แร้ววสุ้ๆนะค้ะพี่