64 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกค่ะ 30w ใหญ่มาก คุณหมอบอกเบบี๋ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ หัวยังอยู่ด้านบน แม่ๆบ้านไหนกลับหัวแล้วบ้างคะ

โห้ว ใหญ่มากค่ะ ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้จะ9เดือนแล้ว ยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยค่ะ โฟกัสที่นน.ลูกในท้องเน๊าะแม่

ม่เล็กแล้วน่ะค่ะ บ้านนี้32+4เล็กกว่านี้อีกค่ะ ถ้าแม่บ้านนี้ใส่เสื้อไซค์L ซ่อนท้องสบายๆเลยค่ะ. 😊😊

VIP Member

ท้องเลก นน ลูกปกติ ดีกว่าท้องใหญ่ นน ไม่ถึงเกณฑ์ค่ะ อย่ากังวลขนาดท้อง กังวล นน น้องดีกว่าค่ะ

ท้องแตกแล้วจ้า ไม่เล็กแล้ว อย่ากังวลเกินไปนะคะ ถามหมอน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอ

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ. บ้านนี้ 30+4แล้ว เล็กนิดเดียวเอง😞

ไม่นะคะ ท้องใหญ่กว่าเราอีก เรา34+4w ยังไม่เท่านี้เลยจ้า

แม่จะเอาใหญ่ขนาดไหนค่ะถึงบอกว่าท้องตัวเองเล็ก? งง

บ้านนี้39+3w เล็กกว่าอีกคะ น้องเกิดมาหนัก2,270 เองค่ะ

นี่31 w ยังเล็กกว่าเลย อาจเพราะคุณแม่ตัวเล็กด้วย