91 ตอบกลับ

เราก็ทำ icsi เหมือนกันค่ะ เราได้ยอนเสียงหัวใจเค้าตอน 8 วีคค่ะ

อ่อๆๆ. ขอบคุณค่ะ

ของเราเห็นหัวใจลูกเต้นดุบๆตอน6วีคค่ะ ซาวช่องคลอดนะค่ะ

ของเรา7W ยังไม่เจออะไรเลยค่ะ ต้องรอไปซาวใหม่อีก2อาทิตย์🤣

เย้ๆมีเพื่อนแล้ว ☺️☺️

ตอน7วีคบ้านนี้ไม่เจออะใรเรยคะ มาเจอครบรยตอน9วีค

ใช่จ้ารอก่อนนะคะใจเย็นๆ

11วีครุ้ตัวว่าท้อง11วีคตอนนี้ได้20+2แร้วค่ะ

ตาวจครั้งแรก 6 วีค เห็นหัวใจตุบๆๆๆแล้วค่ะ

นี่ 11 วีคแล้วยังไม่เห็นตัวน้องเลยค่ะ

VIP Member

เห็นตอน 6 วีค ค่ะ แต่ยังไม่ได้ยินเสียง

เห็นหัวใจตอน8วีคค่ะแม่ อย่ากังวลนะคะ

ที่เห็นตอนนั้นที่ไปซาวปะมาน8วีคค่า