20 ตอบกลับ

เราฉีดตอน 33w/36w ไม่มีผลอะไร แข็งแรงปกติดี ตอนนี้น้องอายุ 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ 😊

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ฉีดตอน 27 w ค่ะ น้องดิ้นดีแข็งแรงปกติค่ะ ตอนนี้ 30 w แล้ว

เข็ม1 ฉีด27w เข็ม2 ฉีด36w ตอนนี้คลอดได้เดือนกว่าแล้วน้องปกติแข็งแรงดีนะคะ

บ้านนี้ฉีดเข็ม3ตอนท้องได้12Wค่ะตอนนี้น้องได้36+4Wแล้วแข็งแรงดีค่ะ

VIP Member

ฉีดไฟเซอร์เข็ม 3 ตอน 28 หรือ 29 วีคค่ะ ตอนนี้ 31 5 ไม่มีผลค้างเคียงใดๆนะคะ

บ้านนี้รอคลอดก่อนดีกว่าค่ะ ถึงจะฉีด

บ้านนี้ไม่ฉีดเลยค่ะกลัวลูกเป็นอะไร

แถวบ้านเขาฉีดแล้วลูกในท้องตายค่ะ

มีแม่ท่านไหนฉีดเข็ม4แล้วบ้างคะ

ฉีดตอน 16wปกติทุกอย่างค่ะ