49 ตอบกลับ

ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว เตรียมของครบแล้วค่ะ

บ้านนี้เตรียมของตั้งแต่รู้เพศน้องเลยจ้าตอนนี้29วิคแล้ว

บ้านนี้รู้เพศแล้วก็เตรียมรอเลยค่ะ​ ทยอยซื้อไปเรื่อยๆ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่ 7เดือนค่ะ กำหนดผ่าคลอด 17/7/66 แล้วค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน6เดือนเลย กลัวท้องใหญ่เดินไม่ไหว

บ้านนี้เตรียมครบแล้วค่ะเหลืองแค่ซักกำหนด27กันยาค่ะ

เหมือนกันเลย7เดือนแล้วแม่ยังไม่ให้เตรียมเลยค่ะ

บ้านนี้6เดือนเริ่มเตรียมของเรื่อยๆแล้วค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ7จะ8แล้วยังไม่ให้เตรียมเลยค่ะ