16 ตอบกลับ

บ้านนี้4เดือน13วัน​ น้อง8.9โล พึ่งเปลี่ยนมาลองใช้กูนเฟรนสีฟ้าค่ะ​ ใส่เบอร์​L​ แต่เหมือนมันจะหลวมๆไปหน่อย​ อึน้องทะลักออกข้างขา😂 แต่พอใส่เบอร์Mมันก็รัดไปอีก

VIP Member

บ้านนี้ใช้โมฟิกสีฟ้าค่ะ เราจะใช้วิธีฉีกขอบขาแพมเพิสนิดนึงให้ช่วงขากว้างขึ้นค่ะบ้านนี้ขาใหญ่เหมือนกัน

ไอเดียดีเลยค่ะ เดี๋ยวทำตามค่ะแม่

Merries ค่ะ บ้านนี้น้องต้นขาเเละก้นใหญ่เหมือนกันค่ะ 4 เดือนครึ่ง 7.6 กิโล ใส่ไซส์ M ค่ะ

ได้ค่ะแม่ เดี๋ยวไปตำค่ะ

เเบมบี้กับโมฟิกค่ะบ้านนี้ลูกต้นขาก้นใหญ่เหมือนกันใส่สบายไม่รัดค่ะ

ขอบคุณค่าแม่

ใช้ goon ค้า ลูกบ้านนี้ 7 เดือน 9 โล ขยับเป็นไซส L ตั้งแต่ 6 เดือน

ได้เลยค่า ไปตำตามค่า

มามี่ฟ้า กับโมลฟิกสี่เขียวค่ะ ซึมซับได้เยอะดี ไม่รัดขา

ได้ค่ะแม่เดี๋ยวไปตำตามค่ะ

Merrier ค่ะ แพมเพิสแบบกางเกงขากว้าง แต่กระชับ ซับดีค่ะ

เชอรี่ค่ะ ลูกบ้านนี้ต้นขาใหญ่เหมือนกัน ใส่สบาย

ไม่ค่ะ เปลี่ยนตอนเช้าทีเดียวเลย

มามี่สีฟ้าค่ะ ขอบนุ่มมากไม่รัดขาลูกค่ะ

วันนี้กำลังจะลองมามี่สีฟ้าวันแรกค่ะ 555 ขอให้ไม่รัด สาธุๆ

VIP Member

ลองมาใช้ goon สีฟ้าชมพูดูคะ เป็นแบบกางเกงคะ

ลายนี้จ้า ที่ใช้อยู่ น้อง 4 เดือน ใส่ S ก็พอคะ เนี่ย 6 เดือน ใส่ M ยังหลวมเลยคะ ใส่ S คับแล้ว แต่ถ้าสั่งจากลาซาด้ามันจะได้น้อยชิ้น ปกติซื้อโลตัสคะ ราคาประมาณ 279฿ ช่วงลดราคา