31 ตอบกลับ

ตกขาวค่ะ เราก็เป็น แต่ไม่ได้ไปหาหมอ แต่มันก็หาย พอมันกลับมาเปนอีกที หมอบอกติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ ทางที่ดีรีบไปหาหมอเถอะค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยสีนี้พรุ้งนี้กมอให้ไปตรวจภายในค่ะเชื้อรา ระวังติดลูกนะคะ

ตกขาวค่ะแม่.. ของดิฉันก้อเป็นเยอะเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ตกขาวคะ บอกหมอด้วยนะคะ มันเป็นตกขาวเชื้อราคะ

ตกขาวค่ะ ถ้ามูกเลือดจะเป็นยางใสๆปนเลือดจางๆ

ตกขาวค่ะ ออกสีเขียวอ่อนๆน่าจะเปนเชื้อรานะคะ

น่าจะตกขาวค่ะแม่ ทางที่ดีไปหาหมอดีกว่าค่ะ

เป็นเหมือนกันค่าา ตกขาว

ไม่ใช่ค่ะตกขาวค่ะแม่

ตกขาวจ้า แม่ก็เป็น