41 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ชอบใส่เเบบไม่มีโครง มันไม่อึดอัดเท่าไหร่จ้า

ตอนเต้าเริ่มขยาย ก็เปลี่ยนมาใส่แบบให้นมเลยค่ะคุ้ม

ใส่แบบไม่มีโครงค่ะ ไม่อึดอัดเท่าไรไม่เจ็บด้วยค่ะ

เสื้อในให้นมตั้งแต่ 3 เดือนค่ะ จนตอนนี้ 7 เดือนแล้ว

ใส่แบบปกติค่ะถ้าแม่อึดอัดก็ใส่แบบไม่มีโครง

ใส่แบบบราสปอต์ค่ะ ไม่รัดมากไม่อึดอัดค่ะ

VIP Member

ใส่เสื้อในปกตินี่แหละค่ะ แต่ไม่มีฟองน้ำ

ใส่แบบสบายๆไม่อึดอัดไม่ร้อนน่ารำคาญค่ะ

เปลี่ยนเป็นสปอทบาร์ค่ะ ไม่รัด สบายตัวดี

เสื้อ​ในให้นมลูก​ ไม่งั้นก็ไม่ใส่คะ