8 ตอบกลับ

คุณแม่ต้องแจ้งคุณหมอก่อนนะคะว่าคุณแม่ได้รับการฉีดวัคซีนโควิดมาเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว ของบ้านนี้ฉีดวัคซีนโควิดคุณหมอแจ้งว่าต้องเว้นระยะห่างกัน1เดือน แต่บางท่านอาจจะพิจารณาไม่เหมือนลองปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะ☺️

ขอบคุณค่ะคุณแม่ 😍

ฉีดวัคซีนโควิดให้ครบ 1 เดือนก่อน กว่าจะได้ฉีดวัคซีนไขหวัดใหญ่ค่ะ ฉีดวัคซีนไขหวัดใหญ่มาแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ🤩

ไช้วัดใหญ่ตอนท้อง รพ.ไม่ได้ฉีดให้คุณแม่หรอคะ รพ.มีคะเดี๋ยวหมอก้อเบอกเองคะ

คุณหมอแนะนำให้พ้น1เดือนก่อนค่ะ ลองสอบถามคุณหมอที่ใากคคภ์นะคะ

ขอบคุณค่ะ🥰

วัคซีนทุกตัวควรฉีดห่างกันอย่างน้อย2อาทิตย์ค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่

แม่ลองปรึกษาหมอดูก่อนนะคะ

ขอบคุณค่ะ 😍

ควรห่าง1เดือนนะคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ

ม่ายได้ค่ะ