36 ตอบกลับ

VIP Member

แบบปากกาแบบนี้ตรวจเมื่อเช้าขึ้นแบบนี้เลยค่ะเลยซื้อแบบจุ่มเซเว่นมาตรวจอีกอันชัดแจวเลยค่ะ2ขีดเข้มมาก แบบปากกาตรวจแล้วสีจางมากๆ แทบมองไม่เหนแต่ตรวจยี่ห้ออื่นสีเข้ม2ขีดเลย ลองซื้อแบบจ่มมาตรวจอีกทีนะคะ

TapFluencer

ท้องค่ะต่อไห้จางก็ท้องแต่ถ้าไม่มั่นใจลองตรวจหลายๆยี่ห้อค่ะ

ยินดีด้วยค๊าา บ้านนี้จางกว่าอีกค่ะ ตอนนี้ 11 สัปดาห์แล้วค่ะ

ท้องค่ะ ของเค้าก็จางตอนนี้น้องได้6เดือนแล้ว

TapFluencer

ของบ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้32วีคแล้ว😅

ท้องคุนแม่ แม่บ้านนี้ก้อเป็นเหมือนกันค่ะ

ท้องค่ะ ของฉันก็จาง ตอนนี้ 32 วีคเเล้วค่ะ

ลองหลายๆยี่ห้อค่ะ ยี่ห้อนี้ชอบหลอกค่ะ

ตอนค่ะของเราก็แบบนี้ตอนนี้9กว่าแล้ว

ท้องค่ะ ตอนตรวจบ้านนี้จางกว่านี้อีก