33 ตอบกลับ

ของเราก็แบบนี้ค่ะ ตอนแรกหมอบอกน้องไม่กลับหัวแล้ว วันที่1มีนา หมอนัดผ่า แต่น้องมากล้บวันที่ 23 กุมภาวันเกิดเราพอดี วันนั้นไปหาหมอซาวดูพอดีค่ะ หมอบอกน้องเซอไพร์เราวันเกิดพอดีเลย มากลับหัวให้ หมอยังตกใจเลยคะไม่คิดว่าน้องจะกลับหัว เพราะเราใกล้จะโดนผ่าแล้ว 55 เราก็ไม่อยากผ่า ดีใจมากเลยค่ะ เราลูบท้องคุยบอกลูกตลอดเลย ว่าอย่าให้แม่โดนผ่าอย่าให้แม่เจ็บมากเลยน้า ลูบคุยกับเค้าบอกให้เค้ากลับหัว แล้วก็กลับจริงด้วย ตอนนี้เรา 38 วีคพอดีเลยค่ะ 🥰 สู้ๆนะคะแม่

บ้านนี้กลับหัวตอน28วีค พอ32วีคน้องหันหัวกลับไปอยู่ท่าก้นเฉยเลย หมอนัด36วีคไปซาวด์ถ้าไม่กลับหัวจะส่งไปผ่า อิแม่กังวลมาก😂😂 35+1แล้วกลัวได้ผ่าจังเล๊ย😂😂

บ้านนี้เกือบได้ผ่า แต่น้องก็กลับหัวตอน 36w หมอก็ตกใจไม่คิดว่าจะกลับได้ แม่นี่สิเกือบได้ผ่า

16 w ค่ะ แล่วน้องก้อยุท่านี้ตลอด จนตอนนี้ 31w แล้วค่ะแอบหน่วงๆท้องหน่อยๆค่ะเวลาเข้าห้องน้ำ

29Week ก็กลับหัวแล้วค่ะ แต่น้องยังลอยอยู่ในน้ำคร่ำคุณหมอบอกยังมีโอกาสเปลี่ยนท่าได้ 😅

ของเรากลับตอน36วีค พอน้องกลับหัวอาการเจ็บสะโพกก้อตามมาเลย อยู่ไฟก้อหายปกติเลยจ้า

36วิคค่ะตอนนี้38วิคแล้วไม่มีอาการเจ็บเตือนใดใดอยากจะคลอดแล้ว

ของเรากลับตอนเกือบ37วีคค่ะ กลับช้า ต้องคอยซาวตลอด

28+4 พึ่งไปหาหมอมา หมอบอกหัวน้องอยู่ล่างแล้วค่ะ

35วีค ยังไม่กลับเลยค่าา หมอให้เวลาถึงแค่36วีค😓