34 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ไม่ยอมให้ดูเพศเหมือนกันค่ะ ซาวน์ทุกเดือนจนเดือนที่ 7 ก็ยังหนีบตลอด จนหมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้หญิง แต่คุณพ่อบ้านนี้บอกออกมาอาจจะมีจู๋ก็ได้ จนตอนนี้ 8 เดือนแล้วค่ะ รอดูของจริงตอนคลอดทีเดียวแล้วค่ะ 🤣🤣🤣

รอซาวด์ครั้งหน้าค่ะ บ้านนี้ซาวด์ตั้ง 16w ซาวด์ทุกเดือน มารู้เพศน้องตอน 30 week มีแต่คนบอกว่าผช. แต่ซาวด์มาได้ผญ.ค่ะ ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ

บ้านนี้32+5 แล้วน้องก็ยังไม่ให้เห็นเพศเลยค่ะ จะร้องไห้ 😂😂 สุดยอดจริงๆ รักนวลสงวนตัวมาก บังซะมิด

ซาวด์​เพิ่มที่คลินิคได้นะคะ หมอที่คลินิคดูให้ละเอียดมากค่ะ ค่าใช้จ่ายไม่เกิน2000แล้วแต่ที่ค่ะ

บ้านนี้ก็เห็นไม่ชัดนะคะ แต่น้องอ้าก็คิดว่า ผญ ค่ะ เลยถามหมอก็ได้คำตอบว่า ผญ แต่แม่ไม่ชัวร์เลย

น่าจะเป็นผู้หญิงค่ะเพราะเราก็ท้องแบบนี้เหมือนกันหมอซาวแล้วเป็นผู้หญิงค่ะน้อง

บ้านนี้33วีคล่ะจ้า ยังไม่รู้เลย แอบเก่ง รอลุ้นตอนคลอดทีเดียวเลย

ลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกเพศลูกค่ะ ลองไปซาวที่คลีนิคอรกทีค่ะแม่

จริงจ้า นี้ก็5เดือนไม่ไห้ดูเพศเลย แอบคิดไปเองอยู่เหมือนกันจ้า

เคยซาวตอน22wน้องหนีบขาเหมือนกันค่ะ ซาวอีกทีตอน26wได้เพศชายค้าา😍