หลังจากแท้งกี่สัปดาห์ประจำเดือนถึงจะมาค่ะ

สอบถามแม่ๆที่มีประสบการณ์หน่อยค่ะ เรายุติการตั้งครรภ์เนื่องจากน้องหัวใจไม่เต้น หมอได้ดูดน้องออกเมื่อวันที่ 4 ต.ค.65 จนตอนนี้ประจำเดือนเรายังไม่มาเลยค่ะ แต่เมื่อกลางเดือนพฤศจิกายน มีเลือดออกมาพอติดกางเกงในค่ะ มาประมาณ 2 วัน มาแค่พอติดกางเกงในเป็นปืดๆค่ะ สีน้ำตาลอ่อนๆ ชมพูๆค่ะ อยากทราบว่าประจำเดือนเราจะมาหลังจากดูดออกประมาณกี่วันค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ