2 ตอบกลับ

น้ำขิง น้ำหัวปลี ไก่ผัดขิง หมูผัดขิง แกงเลียง ใบกระเพรา อินทผลาลัม หมั่นนวดกระตุ้น หมั่นปั๊มนม และท้ายที่สุดแต่ดีที่สุด คือ ปรึกษาคลินิกนมแม่ ค่ะ

ทำทุกอย่างละจ้า

VIP Member

น้องกี่เดือนแล้วคะ ถ้าเข้าเต้าได้ให้เข้าเต้าบ่อยๆ และปั้มนมตามรอบ 3 ชั่วโมงค่ะ อาหารเสริมที่ทานเพิ่มน้ำนม หัวปลี ขิง เม็ดขนุน อินทผลัม อะไรเสริมได้อัดไปเลยคร่า ลองหลายอย่างแล้วเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ทานยาประสระน้ำนมด้วยค่ะ น้ำนมเริ่มเพิ่มละค่ะ บางทีของแพงก็ใช่ว่าจะถูกกับเราเสมอไปนะคะ ลองมาหลายอย่างละ สู้ๆค่ะคุณแม่

ทานเหมือนกันเลยค่ะเหมือนปั๊มรอบตกน้ำเลยลดปริมาน