17 ตอบกลับ

ของเรา33วีคหนัก2000กรัมค่ะ กินนมวันละ2กล่อง กินผลไม้หลังอาหารเที่ยงทุกวัน เวลาบ่าย3จะมีอาหารว่างตลอดค่ะ

เก่งมากค่ะแม่

น้ำเต้าหู้หวานน้อยทุกเช้า เย็น กล้วย ไข่ เน้นโปรตีนไม่ต้องเน้นข้าว บ้านนี้35+4วีค น้องหนัก3085gค่ะ

น้องจ้ำม่ำมากค่ะแม่ ขอบคุณมากๆนะคะ

บ้านนี้32 วีค+1น้ำหนักแม่ขึ้น6กิโล น้ำหนักลูก2268kg.แล้วคะ น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นแต่ลูกน้ำหนักดีคะ

ดีจังค่ะแม่ ทางนี้ขึ้น12โลแล้วค่ะลงแม่หมด

น้ำเต้าหู้อีกเสียงคะแม่บ้านนี้กินทุกวันเลย 33 วีค น้อง 2300 กรัมแล้วคะแม่ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะแม่ กำลังขุนเลยค่ะ

บ้านนี้พึ่งไปซาวด์มาตอน32+6W น้ำหนักน้อง2,500 ส่วนตัวกินทุกอย่างเลยค่ะ

จ้ำม่ำมากค่ะแม่ ❤️❤️

ของเค้าตอนซาว25วีคน้ำหนัก1236คะกินปกติเลยคะ

ดีจังเลยค่ะแม่ ทางนี้พยายามบำรุงกว่าท้อวแรกอีกนะคะ แต่น้อวก็ได้แค่นี้ค่ะแม่ จ้ำม่ำน่าดูเลยทางนั้น แข็งแรงนะคะ🙏🙏❤️❤️

ถ้าคลอดแล้วเดวมาอัพเดทนะคะ