25 ตอบกลับ

อันนี้ชัดมากก ชัดเหมือนตอนเราตรวจเจอว่าท้องเลยค่ะ แต่ถ้าอยากให้ชัวร์แนะนำไปตรวจกับหมอเลยจ้า ยังไงก็ขอแสดงความยินดีล่วงหน้านะคะ🥰

อยากให้อ่านข้างกล่องซ้ำ ๆ จังเลยค่ะว่าถ้าขึ้น2 ขีดแปลว่าอะไร 2 ขีดชัดเจนขนาดนี้ฝากท้องเลยค่ะ

ท้องจ้า ของแม่บ้านนี้ ก็ 2 ขีดชัดเจน แต่ก็แอบคิดว่าตัวเองไม่ท้อง สรุป หมดที่ตรวจไป 5 อัน โอเค ท้องค่ะ

VIP Member

น่าจะท้องนะคะ ถ้าไม่เเน่ใจให้ตรวจที่โรงพยาบาลเลยค่ะคุณเเม่

ถ้าผลเกิน 30 นาทีไป ให้ตรวจใหม่ แต่ถ้าผลขึ้นทันทีก็แปลว่าท้อง

ไม่ท้องคะ ถ้าท้องต้องขีดเดียว

55555

ถ้าไม่แน่ใจตรวจซ้ำอีกรอบค่ะ

ยินดีด้วยนะ​คะ​ ท้องค่ะ🥰🥰

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

เห้ออออ..... ไปฝากท้องค่ะ