3 ตอบกลับ

ปกติจะเจอถุงตั้งครรภ์ประมาณ4วิคกว่า แล้วค่อยเจอไข่แดง ตัวเด็ก และหัวใจ ตอนช่วงประมาณ6วิคกว่า แต่หลายคนก็เจอตอน7วิคกว่าๆก็มีค่ะ แต่ละคนเจอช้าเจอเร็วแตกต่างกันไปนะคะ ใจร่มๆค่ะ นัดครั้งหน้าขอให้เจอน้องนะคะ

5w 5d คือในเครื่องซาวจะประมาณให้คร่าวๆสำหรับคนที่จำไม่ได้ว่าปจด.มาครั้งล่าสุดตอนไหนค่ะ ขนาดของถุงตั้งครรภ์ที่ซาวได้จะบอกแค่คร่าวๆว่าขนาดเท่านี้อายุครรภ์จะประมาณกี่วีค แบบนี้ค่ะ

ปกติค่ะของเรา4วีคกว่ายังไม่เจอประมาณ6-7วีคถึงจะเจอค่ะะ

.ประจำเดือนแม่มาล่าสุดวันแรกวันที่เท่าไหร่คะ

แม่เจอน้องยังค่ะ