20 ตอบกลับ

บ้านนี้19w5d ก็ยังไม่รู้สึกดิ้นค่ะ รู้สึกเหมือนแค่ตอดเบาๆ แต่ก็ไม่ค่อยบ่อย

เริ่มแล้วค่ะแม่ ตั้งแต่ช่วง 19 วีคหน่อยๆ เริ่มดิ้นแบบรู้สึกได้เลย

18วีค3วันค่ะรู้สึกน้องตอดๆตอนนี้21วีคแล้วน้องดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

เริ่มที่20 วีคค่ะ แต่จะรู้สึกมากๆเลยจะ21-22 แบบดิ้นสุดไรสุด

20วีคเริ่มดิ้นแล้วค้ะแต่ดิ้นยังไม่แรงเท่าไหร่

บ้านนี้รู้สึกแค่ตอดค่ะ เป็นคนหน้าท้องหนาด้วย

บ้านนี้ตอดตอน16วีค ตอนนี้23วีค ดิ้นเก่งมากๆ

20+6เเร้วคะดิ้นเก่งเเถบม่ด้นอนเลย

อยากลองสัมผัสแล้วค่ะแม่😂

บ้านนี้ก็20Weekยังไม่ดิ้นเลยค่ะ

20วีค1วันรุ้สึกว่าดิ้นแล้วค่ะ