16 ตอบกลับ

อย่าเครียดไปมากค่ะน้องอาจจะยังเล็กอยู่ทางนี้ซาวด์ตอน6w2dยังไม่เจอถุงตั้งครรภ์เลยค่ะหมอบอกอาจจะเป็นเพราะอายุครรภ์น้อยเกินไปหมอนัดไปซาวด์ซ้ำอีกครั้งตอน12wพอดีค่ะไม่ต้องรอลุ้นหลายรอบ

ของเรา6วีค5วัน ซาวด์ทางช่องคลอด เจอน้องพร้อมเสียงหัวใจค่ะ หมอบอกว่าน้องเล็กมากค่ะ ของแม่เองน้องอาจจะยังเล็กมากๆ รอไปซาวด์ครั้งหน้านะคะคุณแม่ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะซาวครั้งแรกตอน5วีคยังไม่เห็นตัวเลยจ้าเห็นแค่ถุงตั้งครรภ์เล็กๆพึ้งมาเจอตัวน้องก็ตอน11วีค4วันนสู้ๆนะคะแม่เดี๋ยวก็เจอคั๊บ❤️❤️

ร.พ รัฐ ซาวด์ 5 week ไม่เห็นน้อง หมอบอกเป็นท้องลม แม่ร้องไห้หนักมากตัดสินใจไปฝากคลีนิค ตอน 7 week 4 วัน สรุปเจอน้องพร้อมเสียงหัวใจ #ท้องยังเล็กสู้ๆค่ะ

บ้านนี้6w+5เช่นกันค่ะไปฝากท้อวเรียบร้อยซาวเจอตัวน้องแล้วค่ะคุณหมอให้ฟังเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ

แม่บ้านนี้ยังไม่ได้ไปฝากเลยค่ะ ตอนนี้7วีค5วัน กลัวไม่เจอน้อง #ท้องแรกค่ะ

6วีค5วันค่ะ ซาวด์หน้าท้องไม่เจอ ซาวด์ช่องคลอดเจอน้องพร้อมเสียงหัวใจค่ะ แต่น้องยังเล็กมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้8วีคค่ะเจอตัวอ่อนน้องกับเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 6w+4เจอหัวใจน้องแล้วจ้า ตอนนี้9w+4 เจอตัวแล้วค่าา

เจอตอน 7 w 4 d ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจเต้นด้วยค่ะแม่

6w+4เจอตัวน้องพร้อมเสียงหัวใจจ้าซาวหน้าท้อง