5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อเป็นถึงเวลาปั๊มนมทีไรน้องมักจะร้อง เราหยุดปั๊มแล้วไปอุ้มน้องอะ *แต่พักหลังๆเอาน้องมาใกล้ๆเวลาน้องร้องก้อเอาขวดที่เตรียมไว้ให้น้องกินนมรอช่วงปั๊มนมค่ะและเอาผ้าป้องๆไว้ ตัวเราก้อปั๊มนมต่อ ตอนนี้ดีหน่อยกลับมาบ้านมีพ่อแม่ช่วยดู

VIP Member

ปั้มข้างนึงอีกข้างนึงให้เข้าเต้าค่ะ5555 หรือ จับประคองให้ท่านั่งตักเราก่อนค่ะ ไม่ก็น้องนอนให้เห็นหน้าเรา คุยเล่นด้วย จับมือให้รู้ว่าเราอยู่ไม่ได้ทิ้งเค้าให้อยู่คนเดียว

เหน็บลูกไว้ข้างตัวอ่ะค่ะ แล้วให้เค้าเข้าเต้าด้วย น้ำนมไหลดีด้วยค่ะ

ปั๊มนมทีไรร้องทุกที แม่จับนอนซอกขาตลอดค่ะ ไม่งั้นไม่เงียบค่ะ😂

ขอบคุณคะ