14 ตอบกลับ

ของเราท้องแรกปากมดลูกเปิด2cm น้ำคล่ำยังไม่แตกเลยไปโรงบาลวันที่1 นอนรอปากมดลูกเปิดมูกเลือดก็ออกแบบนี้ตลอด จนวันที่3 พยาบาลบอกเปิด4 cmกับบางลงแล้วให้ยาเร่งคลอด7.30พอ9โมงก็เปิดเต็มทีน้ำคล่ำแตกคลอดน้อง9.39โมงจ้า

TapFluencer

เมื่อคืน เรามีมูกเลือดแบบนี้แหละตอนเที่ยงคืน เเล้วเจ็บถี่ๆขึ้นๆ สรุปถึงโรงบา ลตอนตีสามปากมดลูกเปิดหมด เข้าห้องคลอดเลยจ้า จาก2ธันวาย้ายมา18พฤศจิกาเรียบร้อยครับ นน.3528กรัม

ย้าย มา เยอะ มากค่ะแม่ บ้านนี้ กำหนดคลอด 20 มค ลุ้น มาก ค่ะ อยากคลอด ปลายปี ปีหน้า ดู นาน555

บ้านนี้เมื่อเช้าหมอตรวจปากมดลูกค่ะช่วงหัวค่ำก็มีเลือดสีน้ำตาลค่ะกะว่าจะรอดูอาการสักพักรอปวดท้อง37wท้องแข็งบ่อย

โดนกระตุ้นตั้งแต่12.00ของวันที่10คลอด6.58น.ของวันที่11 บอกเลยการรอและการถูกกระตุ้นทรมานที่สุดเจ็บปวดถึง8ชม.

บ้านนี้โดนกระตุ้นไปวันนี้เลยค่ะ มีเลือดออกตลอด พร้อมกับปวดหน่วงๆท้องกับหลัง รอดูอาการเพิ่มคืนนี้ค่ะ

มีอาการเหมือนกันเลยทางนี้ท้องแข็งเป็นปั้นๆพอนอนตะแคงก็เบาลงและดิ้นแต่เป็นพักๆมาที

อย่าเครียดน้ะคะ ของเราเป้นตอน 32w. ตอนแรกแอบตกใจค่ะ สุดท้าย ไม่เป้นอะไรนะคะ แค่เลือดเก่ามันตกค้าง

คลอดยังค่ะน่าจะไม่เกินวันนี้พุ้งนี้ค่ะ

ไปพบหมอเลยคะแม่ คลอดแน่นอน

VIP Member

จะคลอดแล้วค่ะรีบไปเลยค่ะ

แนะนำไปพบหมอเลยนะคะ