39 ตอบกลับ

ท้องค่ะ บ้านนี้ก็ขึ้นจางเพราะอายุครรภ์ยยังไม่เยอะ รออีกสัปดาห์จะชัดมากเลย

VIP Member

ท้องค่ะ ของเราตอนแรกก็จางแบบนี้ค่ะ เว้นอีก1อาทิตย์ตรวจใหม่ สีจะเข้มขึ้นค่ะ

รออีก1สัปดาห์ แล้วตรวจใหม่ช่วงเช้า ฉี่ครั้งแรกของวันจะมีฮอร์โมนเยอะคะ ♥️

น่าจะท้องนะคะ บ้านนี้ก็ขึ้นสองขีดจางเเบบนี้ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

TapFluencer

ท้องค่ะ แต่ถ้าจะให้ชัวร์ อีก 2-3วันตรวจซ้ำ ช่วงเช้าอีกทีนะค่ะ

ท้องคะ แต่รออีกสัก อาทิตย์นึงเเล้วค่อยตรวจเพราะว่ามันจาง

บ้านนี้ก็จางเหมือนกันค่ะ ตอนนี้จะ 7 w แล้ว ยินดีด้วยนะคะ ☺️

ท้องคะ ถ้าอยากชัวร์จริง ลองไปที่คลีนิคหรือ รพ. ก็ได้ค้า

ท้องค่ะแม่ แรกๆ ตรวจก็ขึ้นจางๆแบบนี้เลยค่ะ

ท้องค่ะ จางเหมือนกันค่ะ เช็คที่รพ.ท้อง100%