3 ตอบกลับ

เรามีอาการเลือดออกกระปริดกระปรอยหลังน้พคาวปลาหมดค่ะ กินยาคุม 2 เดือน มีเลือดออก 5-7 วันหาย 5-6 วันแล้วก็มาอีก แต่มานิดเดียวนะ สีไม่แดงสด พอเลิกกินยาคุมใส่ถุงแทนก็หายเลยค่ะ คราวนี้ ปจด.มาเดือนนึง 2 รอบ มาคร่อมเดือนก็มี ปวดหัวมาก 🤣

ของเราก็กินยาคุมนะ ตอนนี้กำลังกินแผงที่สอง แต่ของเราเลือดแดงสด เดือนนี้มา4 ครั้งแล้ว สับสนเหมือนกันค่ะ😅😅😅

ของเราคลอดน้อง 6มกรา ตอนนี้ประจำเดือนยังไม่มาเลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ เราคลอด 24 มกรา ยังไม่มาเลย ปจด.