15 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่เคยทานค่ะ แต่ตอนนี้ต้มน้ำไม้นมนางกับไม่ฝางกินได้ผลนะคะ นมคัดเต้าบ่อย ที่สำคัญรู้สึกประหยัดด้วยค่ะ ต้มได้นาน จนกว่าสีจะซีดค่อยเปลี่ยนไม้ชุดใหม่

ดีมากๆค่ะ นมเคยหายครั้งหนึ่ง พอกินได้หนึ่งวันนมกลับมาเยอะกว่าเดิมอีก ดีจิง

ส่วนตัวเห็นผลค่ะ ทานไปสองซอง จากนั้นก็มีน้ำนมมาตลอดค่ะ

VIP Member

เรากินคะเป็นเม็ดๆกินกับน้ำอุ่น ดีอยู่นะนมไหลเยอะเลย

สำหรับเราดีนะ ทั้งยา ทั้งหัวปลี น้ำขิงไม่ได้ผล

บ้านนี้เคยทานค่ะ แต่ไม่เห็นผลค่ะ

ส่วนตัวไม่เห็นผลคะ

หาซื้อได้ที่ไหนคะ

ร้านขายยาคะ

VIP Member

ดีมากคะ ชอบสุด

Super Mum

เห็นผลจริงค่ะ