น้องอึสีแปลกไหม สีออกเขียวเหลืองมีมูกใสๆ

สอบถามหน่อยค่ะแม่ๆ พอดีลูกหนูอยู่จากอึสีเหลืองหนืดๆแค่วันละครั้ง ตอนนี้เปลี่ยนมาอึเป็นสีเหลืองออกเขียวๆ บางที่ก็มีมูกสีน้ำตาลๆ อึวันละ5 ครั้ง ตอนเช้าจะมากหน่อยค่ะ ระหว่างวันก็นิดๆหน่อยๆ สีจะออกเหลืองๆเขียวๆ แต่น้องไม่มีอาการงอแงหรือเป็นไข้นะคะ ช่วง 1-3เดือน น้องจะถ่ายเหลววันละ5ครั้งค่ะ แต่ช่วง1เดือนที่ผ่านมาถ่ายวันละครั้ง

น้องอึสีแปลกไหม สีออกเขียวเหลืองมีมูกใสๆ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ