60 ตอบกลับ

ตอนท้องอยากกินอะไรกินได้หมดเลยค่ะแม่ พอหลังคลอดก็ต้องเลือกกินค่ะ เพราะต้องให้นมลูก ห้ามกินของแสลงด้วยค่ะ

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่ถ้าทำกินเองที่บ้านน่าจะดีกว่าเพราะเรารู้ปริมาณชูรส จะได้ไม่ใส่เข้าไปเยอะ

ได้ค่ะ แต่เลือกร้านสะอาดหน่อยนะคะ ถ้าไม่สะอาด กินไปแล้วอาหารเป็นพิษจะทรมานมากเลยค่ะ

ตอนท้องยากกินอะไรก้กินคลอดแล้วกินอะไรก้อยากผิดนูนผิดนี้แม่ลุกอ่อน

กินได้ ตอนเราท้อง เราไปกินถี่มาก จนหมอสั่งลด55555

ทานได้หมด แต่อย่าทานเยอะ เน้นสุกและสะอาดค่ะ

ทานได้จ้าบ้านนี้ทานจนคลอด คลอดแล้วก็ยังกิน

บ้านนี้กินทุกเดือนเลย.. หิวมากกกกชอบมากกก

VIP Member

ได้ค่ะ แต่อย่ากินบ่อยเพราะอาหารย่อยอยาก

ได้ค่ะแต่อย่ากินเยอะเดี๋ยวเบาหวานถามหา