6 ตอบกลับ

เป็นตอน 2 เดือนค่ะ ขึ้นแขนขา เกาจนเป็นแผล คุณหมอจ่ายยาแก้คันกินครึ่งเดือนไม่หาย ซื้อยาทา คารามายไม่หาย เลยลองครีมยี่ห้อ mama choice ครีมทาท้องแตกลายอ่ะค่ะ ค่อยๆ หายนะ ประมาณครึ่งเดือน ทาทั้งตัวแล้วใช้แป้งเย็นทาทับ ตอนนี้ไม่เป็นแล้วค่ะ แม่ๆ ลองดูค่ะ

ใช้ตัวนี้ค่ะ จากผื่นคันรอบท้องยันหลัง นอนไม่ได้เลยเหมือนกัน คาราไมล์ก็เอาไม่อยู่ ใช้ตัวนี้อาทิตย์นึงหายค่ะ + โบกเจลว่านหางจระเข้เย็นๆเวลาคันหนักๆค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ คันมากไป ตอนนี้ก็ยังไม่หายลามมากกว่าเดิมอีก😢

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นคะ ไม่เกามันก็หายไปคะ

เป็นเหมือนกันคะทายาก็ไม่หาย

หาหมอค่ะ หมอจะจ่ายยามาทา