สอบถามหน่อยค่ะตอนนี้ท้องได้37+5wวันนี้มีมูกยืดๆสีใสๆออก

สอบถามหน่อยค่ะตอนนี้ท้องได้37+5wวันนี้มีมูกยืดๆสีใสๆออกเหลืองอ่อนๆออกมาแล้วก็ไหลมาถึงขาอ่อนนิดเดียวบวกกับมีท้องเเข็งบ่อยกว่าเดิมแต่ไม่ค่อยเจ็บท้องจะเจ็บจี๊ดนิดๆแล้วหายประมาน3ครั้ง แต่นั่งรอว่าจะมีน้ำไหลออกมาเยอะอีกมั้ยสรุปไม่ไหลออกมาเยอะแต่มีไหลออแค่อวัยวะเพศเหมือนน้ำหล่อลื่นสีใสออกเหลืองอ่อนๆไม่มีกลิ่น อาการแบบนี้คืออะไรค่ะ หมอนัดพุ่งนี้พอดีเลยอยากรอไปทีเดียว แต่เป็นแบบนี้ประมาณ5วันได้แล้วแปลกกว่าวันอื่นๆคือมีมูกยืดออกมาค่ะ ปกติจะไม่ไหลออกมาถึงหน้าขา

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ