10 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ อังคารที่แล้วหมอตรวจปากมดลูกบอกยังไม่เปิด อังคารนี้รอลุ้นว่าจะได้กระตุ้นไหม

วันจันทร์นี้รอลุ้นเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ครบกำหนดวันที่18พ.ค หมอไม่กระตุ้นไม่เร่งให้แล้วไม่นัดต่อด้วยค่ะ รออย่างเดียว กังวลมาก

เหมือนกันเลยค่ะแม่ยังไม่มีวี่แววที่จะออกมาเลยวันจันที่22นี้โดนนัดกระตุ้น

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ก็ยังเงียบอยู่เหมือนกัน😁😁

ของหนูก็ 29 นี้เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่า ยังไม่มีอาการเช่นกันค่ะแม่

บ้านนี้กำหนด30 ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลย55555

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ยังเงียบอยู่เลย

กระตุ้นปากมดลูกไปยังคะ

บ้านนี้กำหนด25มีแต่ท้องแข็งมา1อาทิตแล้วค่ะยังไม่มีวี่เเววเลย

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่