47 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนนี้ 15วีค เหมือนลงพุงค่ะ ส่วนตัวรู้สึกใหญ่เพราะอึดอัด แต่คนอื่นบอก เหมือนกินข้าวอิ่มมามากกว่าท้องค่ะ

เริ่มตอน 7 เดือนค่ะ แต่ถ้าชัดๆเลยก็ 8 เดือน เราเป็นคนอ้วนแต่เดิมอยู่แล้วด้วยค่ะ

VIP Member

4เดือนกว่า​ค่ะ​ แต่ท้องก็ยังเล็ก​ เพราะท้องแรกด้วย.😂

23-24week ออกแบบคนสังเกตได้ว่าท้องค่ะ เพราะเป็นคนร่างเล็ก

เหมือนกันค่ะ เดี๋ยวก็ออกนะคะ กินอาหารให้ครบ5หมู่ เน้นนมกล้วยไข่ก็ได้ค่ะ กินน้อย กินบ่อยๆเอาค่ะ 🥰

บ้านนี้4 จะ5 เดือนแล้ว ท้องเริ่มออกมาแล้วค่ะ

คนเริ่มทักว่าท้องเหรอ??? ตอน5 เดือนค่ะ

6-7เดือนค่ะ เพราะท้องแรกท้องสาว😅

บ้านนี้7เดือนเห็นได้ชัดเลยค่ะ

ท้องแรก5เดือน ท้องสอง4เดือนค่ะ

6เดือนท้องออกคะ​ แต่เล็กมาก​ 😂