7 ตอบกลับ

37+5 บ้านนี้ดิ้นไม่แรงแต่ดิ้นทั้งวัน รู้สึกว่าน้องดิ้นบ่อยมาก แรกๆก็กลัวค่ะแต่หมอบอกว่าคงอึดอัดเพราะพื้นที่แคบ แต่ถ้าไม่ดิ้นเลย12ชั่วโมงไปหาหมอค่ะ #อีแม่ก็กลัวแต่รกจะพันคอลูกค่ะ😂

ดิ้นดี ก็ดีแล้วค่ะแม่ บ้านนี้8เดือนจะ9เดือน น้องก็ยังดิ้นดีอยู่ แค่ไม่แรงเหมือนตอน 6-7 เดือน ที่เค้าบอกว่าน้อยลงคือ ความแรงอาจไม่เท่าก่อนหน้านี้ค่ะ

27+3 w ดิ้นตลอด ดิ้นบ่อย ยิ่งคุยด้วยยิ่งดิ้น ใครๆก็บอกว่า แสดงว่าแข็งแรง ดิ้นเก่ง วันไหนดิ้นน้อย อิแม่เหงาเลยจ้า

VIP Member

ดิ้นเยอะดีกว่าดิ้นน้อยนะคะแม่​ บ้านนี้วันไหนลูกดิ้นน้อยกังวนเลยคะ

ดิ้นดีก้อดีเเล้วคะ บ้านนี้ไม่ค่อยดิ้นเลย

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นบ่อยตอนแม่นั่งทำงานนี่ล่ะค่ะ

เราสิ ดิ้นน้อย 36วีค ยังกังวล