11 ตอบกลับ

หลังจากที่โพสถามในกลุ่มไป คืนวันที่22อีแม่ก้ให้อีพ่อช่วย สักพักปวดท้องไปโรงพยาบาลประมาน5ทุ่มกว่า ไปถึงปากมดลูกเปิด2เซน แต่ปวดถี่มาก พยาบาลเลยกระตุ้นคลอดให้ก้วยการเจาะถุงน้ำคล่ำ. คลอดเช้าวันที่23จ้า นน.2892เพศหญิง

ให้พ่อทำการบ้านแบบเบาๆค่ะจนเราถึงจุดสุดยอด เคยอ่านเจอนะคะมันเป็นอีกวิธีนึงที่ช่วยให้ปากมดลูกบีบตัวแล้วคลอดไวส่วนตัวแล้วได้ผลค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะคืออังคารนี้ก้กำหนดคลอดแล้วแต่น้องเงียบมาก?

ให้คุณพ่อช่วยต้องให้เราเสร็จด้วยนะคะแม่ เวลาเสร็จทำให้มดลูกจะบีบตัวค่ะ อีกอย่างคือนวดหัวนมค่ะแม่ นั่งท่าผีเสื้อช่วยไปด้วยค่ะ

แงบ้านนี้ให้อีพ่อช่วยแต่อีพ่อเสร็จยุ้ฝ่ายเดียว?

ถ้า คุณพ่อเสร็จ คนเดียว คุณแม่ลอง ช่วยตัวเอง หรือ ให้ คุณพ่อช่วย ได้ ค่ะ ไม่ได้ ทะลึ่ง นะ แต่ มดลูก จะ บีบตัว ลอยตัว

บ้านนี้ลองทุกทางค่ะ พ่อช่วย กินสัปปะรด นั่งท่าผีเสื้อ นวดหัวนม สุดท้ายรอจน 40+2 สรุปต้องผ่าค่ะ

บ้านนี้ขึ้น 40 ปรึกษาหมอเลยค่ะ นัดผ่าเลย กลัวหลายๆอย่างกลัวลูกเป็นอันตราย รกเสื่อม สายสะดือพันคอ เลยจับผ่าเลยจ้า

VIP Member

แล้วแม่จะไปหาพ่อจากใหนมากระตุ้นน้อ..เค้าทิ้งหนีไปแล้ว? ทีมมกราค่ะ พยายามไม่คิดมากทุกวัน555

สู้ๆนะคะแม่บ้านนี้ท้องแรกอีพ่อก้ไม่อยู่ด้วยค่ะอีแม่กระตุ้นเอง. ?. กระตุ้นหัวนม

บ้านนี้พ่อไม่กล้า แต่นั่งทาผีเสื้อช่วยได้อยู่นะคะ

บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้อก่อนนอนทุกวันแต่คือน้องเงียบมาก?

บีบนม รึดูดค่ะ จะทำให้มดลูกบีบตัว

จะลองดูนะคะ

VIP Member

ของเราได้ผลนะคะ ??

คลึงหัวนมแล้วบีบค่ะ

ของเราท้องแรกก็ทำแบบนี้ค่ะ มดลูกบีบตัวอยู่3วัน หลังจากนั้นน้องคลอด รวมๆ40+5