33 ตอบกลับ

ท้องค่ะ 100% เพราะว่าเราเองก็ไปตรวจ 2 ขีดจางจางกว่านี้และตอนนี้ตั้งครรภ์แล้ว ยังไม่ถึง 1 เดือนตอนแรกไม่มั่นใจขึ้น 2 ขีดจางๆตรวจเอง 3 ครั้งและไปตรวจที่โรงพยาบาลตกลงท้องค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😊

TapFluencer

มันไม่ได้เรียกว่าจางนะคะ แล้วข้างกล่องมันก็บอกอยู่แล้วว่าไม่ว่าจะจางหรือชัดถ้าขึ้น2ขีดคือท้องแต่ถ้าไปตรวจรพ.แล้วไม่ท้องก็แสดงว่าที่ตรวจมีปัญหา

VIP Member

ไม่จางค่ะ ชัดมาก ยินดีด้วยค่ะ ท้องชัวร์ บ้านนี้อ่อนกว่านี้มากๆ แถบมองไม่เห็นเลย ตื่นเต้นมากตอนนั้นเพราะรอน้องมาสี่ปี สุดท้ายท้องค่ะ

แม่ลองอัพเดทดูค่ะ และใส่ข้อมูลอีกรอบน๊า ใส่ได้เลยจ้า

TapFluencer

เราตรวจครั้งแรกแล้วจางแบบแม่เลยค่ะ ตอนนี้ดิ้นดุ๊กดิ๊กอยู่ในท้อง39w4dแล้ว ไม่แตกกับเค้าสักที😂

ไม่จางค่ะ ปจด ขาดไม่กี่วันซื้อมาตรวจขึ้นแบบนี้เหมือนค่ะ ดีใจด้วยนะคะ❤️

ไม่น่าจางนะคะแม่ชัดมาก😅 แต่ถ้าอยากชัวร์แนะนำแม่ลองตรวจเลือดดูนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

ห่างสามขวบโตแล้วค่ะแม่ พร้อมเล่นน้อง น้องเล่นกับพี่ได้สนุกดีค่ะ

ไม่จางนะคะแม่ ชัดเลยแหละ ของเค้าจางกว่านี้ ตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะ 🥰

ขอบคุณค่ะแม่😊😊

VIP Member

แบบนี้ท้องจ้า ของเราจางกว่านี้ต้องตรวจ2รอบเลยค่ะ

ว่าจะตรวจรอบที่2ดูเหมือนกันค่ะแม่

แบบนี้ไม่เรียกจางแล้วน่ะ เตรียมตัวไปฝากท้องได้เลย

ขอบคุณจ้า