5 ตอบกลับ

ของเรา20วีคกว่าๆเกือบ21ค่ะถึงเริ่มรู้สึก ตอนนี้23วีคแล้วดิ้นแรงจนนอนไม่ได้เลยค่ะไม่ได้เจ็บนะมันจั๊กจี้🤣

เราเริ่มดิ้นตอน17 -3วีคค่ะ แล้วเเต่หน้าท้องแม่จ้า เด็กดิ้นนานแล้ว แต่แม่แค่รุ้สึกช้ากว่าหรือเร็วกว่า

เรารู้สึกครั้งแรก14wเลยค่ะเร็วมาก ตอดเบาๆกระตุกนิดหน่อย ตอนนี้24wแล้ว สู้มือแม่แล้วค่ะ

แม่บ้านนี้รู้สึกตอดตอน16จะแรงขึ้นทีละน้อยมารู้สึกแน่ใจตอน18วีคค่ะ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอน19w ค่ะตอนนี่24+6wแล้วดิ้นเก่งมากค่ะ😜