คุณแม่ลูก3

สอบถามค่ะ มีใครเป็นบ้างคะ ท้องแรกผ่าตอน40W. ท้องที่สองผ่า38W. ท้องที่สามกำหนดผ่าวันที่6นี้ค่ะ ครบ40W. พอดี สองท้องแรกเป็นผู้ชาย ท้องนี้เป็นผู้หญิง อยากทราบว่ามีใครท้องลูกคนที่สองหรือสาม แล้วอยู่ในครรภ์นานกว่าลูกคนแรกมีไหมคะ ประเด็นคือท้องลูกชายปวดจิ้มิ้มากค่ะทรมานมากกว่าทุกอย่าง พอท้องสามรู้อยู่ในใจว่าต้องปวดมากกว่าสองท้องแรก แต่พอเอาเข้าจริง ท้องลูกผู้หญิงท้องนี้ไม่ค่อยปวดจิ้มิ้ ไม่ทรมานเลยค่ะ มีใครเป็นบ้าง🤣 แอบ งง 55555

คุณแม่ลูก3
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ