57 ตอบกลับ

ตอนนี้ 34 w 5 D ยังขับรถยนต์ไป-กลับที่ทำงานอยู่ค่ะ แต่ขับแบบระวังไม่รีบร้อน

27+2 w ขับมอร์ไซไปทำงานเกือบทุกวันค่ะ คงจะขับไปจนกว่าจะไม่ไหวจริงๆ

VIP Member

ซ้อนมอเตอร์ไซค์มาทำงานจน 30วีค หลังจากนั้นขับรถยนต์เองจนคลอดจ้า

เราขับรถค่ะขับยนต์ จนใกล้คลอดจนหมอสั่งห้ามขับเพราะลูกลงมาต่

ขับเอง ขับมอเตอร์ไซค์คะ ตั้งแต่ท้องจนวันสุดท้ายที่ต้องคลอด

VIP Member

38 week ก็ยังขับอยู่ค่ะ แค่ต้องระวังให้มากกว่าเดิม ไม่รีบร้อนค่ะ

เราขับมอไชค์ไปหาหมอ จนจะคลอดยุแล้วจร้าระยะทางไปกลับ32กิโล

ขับตั้งแต่รู้ว่าท้อง จนคลอดเลยค่ะ แต่ต้องระวังมากๆหน่อย

VIP Member

บ้านนี้ขับตั้งแต่ท้องจน8เดือนสามีสั่งห้ามไม่ให้ขับ🤣🤣🤣

บ้านนี้ขับมอไซตั้งแต่เริ่มท้องยันคลอดเลยคะตอนนี้ได้38w