64 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ดื่มชาเขียวชาเย็นตั้งแต่แรกท้องจนตอนนี้ใกล้คลอดแล้วคะ

ขอบคุณค่ะ😆

กินได้ค่ะ ห้ามเกินวันละ1แก้ว แต่วันไหนทนได้ก็งดนะคะเพื่อตัวเล็ก

ขอบคุณมากค่ะแม่ ❤️🥰

เรากินวันล่ะแก้วจนคลอดเลยค่ะ คุณแม่เป็นสายคาเฟ่ ชอบชาเขียวด้วย

สายเดียวกันเลยค่ะแม่ ❤️

กินได้ค่าเเม่ เเต่อย่าบ่อยมากก กลัวจะเป็นเบาหวานขณะตั้งครรณ์

กินได้จ้า ชอบเหมือนกัน แต่อย่าเยอะ

ไม่อันตรายค่ะ แต่ระวังทานหวานบ่อยๆ น้ำตสลในเลือดจะสูงค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะแม่❤️

กินได้ค่ะไม้อันตราย แค่ระวังเบาหวานตอนตั้งครรภ์นะคะ

ทานได้ค่าแต่อย่าบ่อย บ้านนี้ก็ชอบทานค่า 25 วีคเหมือนกัน

พอชื่นใจเน้าะแม่🥰❤️

บ้านนี้ชอบกินเหมือนกันคะกินทุกวันเลยเดือนนี้32+แล้ว 😄

ชอบเหมือนกันค่ะ กินทุกวันเลย🤣🥰❤️

VIP Member

กินตลอดเลยค่า จนคลอด โชคดีที่ตรวจแล้วไม่เป็นเบาหวาน

กินตลอดเหมือนกันเลยค่ะแม่❤️🤤

บ้านนี้กินทุกวันเลยจ้า ตอนนี้คลอดแล้วน้ำก็ปกติจ้ะ

ดีมากๆเลยค่ะแม่🥰