27 ตอบกลับ

TapFluencer

ฝากได้เลยค่ะ เค้าไปตรวจดูตอน8วีค ยังเป็นเม็ดมะม่วงหิมพานต์อยู่

ได้ทานแล้วค่ะ ตอนนี้27สัปดาห์แล้ว ได้ยาโฟลิคมา

บ้านนี้ตรวจเจอตอน4เดือนค่ะกำหนดคลอด21 กรกฎาคนค่ะ

ถ้าจะฝากคลินิก/รพ.เอกชน แนะนำไปตอน 8W พอดีเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ ตอนนี้ก็ชั่งใจอยู่ค่ะ เพราะแอบกลัวว่าถ้าไปซาวแล้วไม่เจอน้อง แล้วออยจะคิดมากไปอีกค่ะ 🙏🏻

Super Mum

ไปฝากได้เลยค่ะ จะได้รับยาบำรุงจากหมอมาทานค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ 🙏🏻

VIP Member

เราฝาก 2วีคค่ะ ยิ่งเร็วยิ่งดี

คุณแม่รู้เร็วมากๆค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ 🙏🏻

บ้านนี้รุ้ตอน14 วิคค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะคุณแม่ ขอให้ตัวเล็กแข็งแรงๆนะคะ 🙏🏻

ฝากเลยค่ะ