57 ตอบกลับ

ปกตินะคะ ของเรา 13 wk น้องนอนหัวทิ่มเลย จนคุณหมอให้ออกไปเดินเล่นสักพัก ให้น้องกลับตัว ค่อยซาวด์ใหม่ น้องอยู่ไม่นิ่ง พลิกไปพลิกมาตลอดค่ะ

บ้านนี้เเบบนี้คะน้องเอาหัวลงเเบบนี้ ตอนนี้รอวันนัดไปคะหมอดูท้อง ไปซาว์ฟังเสียงหัวใจยังไม่เจอเลยคะ ซาว์ยังไม่เจอหัวใจน้องเลย 😔

ตอนนี้ใบซาว์9วิค5คะ

ของเรา 19 w 4 day อัลตราซาวด์ล่าสุดน้องนอนเอาเท้าชี้ขึ้นโชว์เพศหราเลย แต่หน้ามุดซุกเข้าไปติดรกเลยจร้า เขินหน้าไม่เขินเพศเลยจร้า

ลูกแม่ก็คว่ำหน้าค่ะ ซาวตั้งแต่3เดือน จนตอนนี้36วีคก็ยังคว่ำอยุ่ ไม่กลับหัวลงเชิงกรานด้วยคะ สงสัยจะได้ผ่า🥰ท่าขวาง คว่ำหน้า

เมื่อวานไปซาวมาน้องก็นอนคว่ำเหมือนกันค่ะหมอก็ไม่ได้บอกว่าเป็นไรเหมือนกันค่ะให้ดูหัวใจน้องเต้นน้องชอลนอนคว่ำ

ลูกเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆนะคะปกติค่ะเเม่ ของเราหาหมอทุก3อาทิตย์ซาวด์เเต่ละครั้งลูกอยู่ท่าไม่เคยซ้ำเลยค่ะเเม่

ขอบคุณคะ ค่อยสบายใจ 😁

ปกติจร้แม่บ้านนี้ซาวด์ตอน16วีคน้องก็นอนคว่ำค่ะ นางหลับตูดโด่งเลยอดรู้เพศ ถ้าผิดปกติหมอต้องบอกแร้วจร้🥰

55น้อนชอบให้แม่ลุ้น บ้านนี้ซาวด์ครั้งที่2ทราบเพศแล้วค่ะ ขอให้คุณแม่ทราบเพศน้องไวๆนะคะ

30 W น้องก็นอนคว่ำเหมือนกันค่ะหมอบอกนอนท่ายากด้วย รอนัดวันที่ 2 ก.พ. น้องจะกลับหัวมั้ย

ช่วงนี้น้องเค้าจะหมุนตัวได้รอบเลยค่ะ เดี๋ยวน้องก็เปลี่ยนท่า คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

บ้านนี้ก็นอนคว่ำเหมือนกันค่ะ 21+2 แล้ว ไม่ยอมให้เห็นหน้าเลยค่ะ555 แต่รูปนี้ซาวตอน 15w ค่ะ