43 ตอบกลับ

20สิงหา. เดินไม่ไหวแล้วคะ ปวดเมื่อยมาก ท้องแข็งทุกวันเลย

บ้านนี้กำหนด 8สิงหา เงียบกริบบบบเลยค่ะ ไม่มีอาการใดๆ 😂

VIP Member

บ้านนี้15สิงหาค่ะมีแค่มูกข้นใสออกมา ไม่ปวดอะไรเลย

VIP Member

12สิงหา เงียบกรุบกริบมีเเต่เจบเตือนม้ออกสักที😅

22สิงหาค่ะ ถึงเดือนของเราแล้ว #แม่ๆทีมสิงหา

บ้านนี้ก็รอเหมือนกันค่ะ21สิงหาเหมือนกันเลย

ค่ะขอบคุณค่ะ

9 สิงหา ยังเงียบๆอยู่เลยจ้า อยากแตกแล้วว

21สิงหาเหมือนกันค่า เจ็บเตือนบ่อยมาก

37+5แล้วมีมูกออกทุกวันเลยค่ะอันตรายมั้ย

มูกหรือตกขาวค่ะ ถ้ามูกออกทุกวันเเนะนำไปหาหมอนะคะ

16สิงหาค่ะ นัดผ่า8สิงหาแล้ว ตื่นเต้นๆ

อยากขอผ่าเหมือนกันค่ะ กลัวหมอไม่ให้ผ่า