173 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้คุณเเม่ค่ะ ขอให้น้องเเข็งเเรงเร็วๆนะคะ

สู้ๆนะค่ะแม่ ขอให้น้องหายเเข็งแรงเร็วๆน่ะค่ะ สู้ๆจ้า

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งเเรงปลอดหายเร็วๆนะค่ะ

สู้​ๆค่ะแม่​ ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรง​ไว​ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ ขอให้ลูกแข็งเเรง เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคับ คนเก่ง เดี่ยวหนูต้องแข็งแรง โตใวๆนะคับ

สู้ๆๆนะคะคุณแม่ของไห้น้องแข็งแรงๆๆๆไวๆๆๆนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆน่ะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สอบถามค่ะ มีอาการอย่างไรบ้างคะ ถึงคลอดเร็ว