20 ตอบกลับ

บ้านนี้17วีครู้สึกเหมือนมีอะไรลอยผ่านหน้าท้องคะซ้ายทีขวาทีเวลาหิวจะรูสึกชัดบางทีก็กระตุ๊ก

รู้สึกตอน14wค่ะ​ รุ้สึกเป็นบางครั้ง​ 15​ wเริ่มรุ้สึกว่าน้องเริ่มตอดแล้วค่ะ​ ท้องแรก

รู้สึกดิ้นจิงจังตอน 21 วีคค่ะ ตอนนี้23 แล้ว ดิ้นเก่งมาก

17 วีค เริ่มรู้สึกแล้วคะ ตอนนี้ 23 วีค ดิ้นเก่งมากคะ

น้องเริ่มดิ้นก่อน4เดือน ตอนนี้6เดือนดิ้นเก่งมาก

VIP Member

เริ่มรู้สึกตอน14w ค่ะตอนนี้17w ท้อง3เลยรู้สึกเร็ว

รู้สึกชัดๆว่าลูกเริ่มตอดประมาณ 18w ค่ะ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตั้งแต่15-16วีคค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ผนังท้องบาง ดิ้น 16-17วีคค่ะ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอดตอน 16+2จ้า