อยากมีลูก

สวัสดีค่ะแม่ๆทุกคน อยากจะขอสอบถามแม่ๆนะค่ะ พอดี ตอนนี้ลุกชาย อายุได้ 1ปี 1 เดือนแล้ว ลุกชายคนนี่ เกิดจาก ความไม่ได้ตั้งใจ เป้นแม่เลี้ยงเดี่ยว มาตั้งแต่ท้องเค้า จนคลอดลุก มาได้ 7 เดือน ได้แฟนใหม่ จนลุกครบ1 ขวบกว่า และอยากได้ลุกเพิ้มอีก1 คน เนืองจากตัวแม่เองอายุเริ่มมากขึ้นและอยากให้ ลุกมีวัยทีใกล้เคียงกัน ค่ะ แต่ว่าพอตั้งใจจะมีดันไม่มา ปล่อย มา2 เดือนแล้ว แต่ไม่มี วี่แววเลย ค่ะ ตัวแม่เอง มีรังไข่1 ข้าง เนืองจาก เคยเป้นซีสแล้วตัดออกไป แม่ ๆ พอมี วิธีแนะนำมั้ย ค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ