5 ตอบกลับ

ช่วงที่ฉีดเกดก็ไม่มีประจำเดือนนะคะ ฉีด 3 ปี พอหยุดฉีด ประจำเดือนก็มาในเดือนถัดไปเลย หลังหยุดฉีด 3 เดือน ก็ติดน้องเลยค่ะ

เราก็เคยฉีดค่ะ ประจำเดือนไม่มาเป็นปีๆเลย พอหยุดฉีดกว่าฮอร์โมนจะปกติเป็นประจำเดือนกระปิดกระปอยอีกเป็นปีค่ะ

VIP Member

น่าจะให้นมลูกด้วยนะคะ แต่ปกติก่อนหน้านี้มี๊ก็ฉีดยาคุมมา 10ปีนะคะ แบบ 3เดือนก็ไม่มีประจำเดือนคะ

พี่สาวเราไม่มาเป็นปีแล้วค่ะฉีดแบบ3เดือนเหมือนกันฉีดตั้งแต่คลอดลูกจนตอนนี้ลูก2ขวบ6เดือน

ขอบคุณนะคะ☺️

ให้นมลูกรึเปล่าคะ

งั้นหาหมอตรวจเลยแม่