127 ตอบกลับ

ขอให้แข็งแรงไวๆนะคะ หัวอกเดียวกันแต่น้องแข็งแรงอยู่คะ กินนมมีให้เห็นบ้างแต่ไม่เยอะ ตอนคลอดหมอเอคโค่เจอให้ยาไป3 วัน หมอบอกว่าปิดแล้วไม่มีเสียงฟู่แล้ว แต่ไม่ได้เอคโค่ซ้ำ ผ่านมาตอนนี้น้อง6 เดือนคะ หมอที่คลินิกเลยจพนัดเอคโค่ซ้ำให้ชัวว่าไม่มีเสียงให้แน่นอน เพราะว่าเหมือนจะมีเสียงอีก สู้ๆนะคะ ผ่านไปให้ได้เข้าใตหัวอกคุณแม่คะ

ขอบคุณมาดนะค่ะ❤️❤️

เคยคุยกับคุณหมอค่ะ ถ้ารูไม่ใหญ่ขึ้น ก็ไม่น่าห่วงค่ะ ของนู๋ลูกก็เคยเปนค่ะ แรกเกิดได้ยินเสียงฟู่ๆ แต่พอทำแอคโค รูปิดสนิทหมดแล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ คุณแม่บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันเป็นตั้งแต่เกิดเลยตอนนี้ก็กำลังมีน้องกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ ผ่านมันไปให้ได้นะคะ

ลูกชายเพื่อนก็มีอาการนี้ตั้งแต่แรกเกิดเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 6 ขวบแล้ว แข็งแรงดีมากค่ะ เอาใจช่วยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ❤️

น้องน่าชังน่าเอ็นดูจัง ขอให้อาการน้องดีขึ้นและหายไวๆ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ♥️

สู้ๆค่ะ​ เราก็มีภาวะเสี่ยงหูหนวกทั้ง2ข้าง​ เข้าใจความรู้สึกคนเป็นแม่ด้วยกัน​

น่าชัง จังคะ ขอให้พระคุ้มครองนะลูก ขอให้สุขภาพแข็งแรง และ หายไวๆนะจ๊ะ เด็กดี

ลูกเราก็เป็นแต่เวลาน้องดูดนมน้องก็ดูปกติไม่เหนื่อยมาก เหลือแค่รอผ่าตัด

อันนี้ไม่ถึงกับต้องผ่าตัดแต่เวลาเค้าดูดขวดนมเค้าดูเหนื่อยมากเลย เหมือนหายใจไม่ค่อยทัน

VIP Member

เป็นกำลังใจให้แม่และครอบครัวนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆเป็นปรกติเร็ววันจ้า

เป็นกำลังใจให้แม่และน้องนะคะ ขอให้น้องหายไวๆสุขภาพแข็งแรงค่ะ✌️✌️✌️

ขอบคุณมากนะคะ