5 ตอบกลับ

คุณแม่ผลเป็นไงบ้างคะน้องหินปูนหายไปมั้ย เพิ่งตรวจเจอตอน20สัปดาห์ เหมือนกันคะหมอก็ว่าไม่เป็นอะไรแต่แอบกังวนคะเพราะไม่ได้ตรวจนีฟ

TapFluencer

บ้านนี้เจอเหมือนกันค่ะ แต่หมอแจ้งจะหลุดออกเอง เดี๋ยวซาวด์รอบหน้าต้องถามหมออีกทีค่ะ เพราะตรวจนิฟไปแล้วเสี่ยงต่ำ

เหมือนกันเลย คุณหมอบอกเดี๋ยวหายไปเอว

เพิ่งไปพบหมอวันนี้เจอเหมือนกันค่ะ แต่เราไม่ได้ตรวจเลือด หรือเจาะน้ำคล่ำเพิ่มค่ะ ภาวนาอย่าได้เกิดขึ้นเลย

ของเราพระมงกุฎ แถวอนุเสาวรีย์ค่ะ ขอบคุณมากคร่าา

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ แต่หมอบอกว่าไม่เป็นอะไรแต่ก็ยังกังวนอยู่เหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ..คุณหมอบอกว่าไม่เป็นไร เจอเคสแบบนี้บ่อยมาก ใกล้ๆคลอดหินปูนจะหายไปเอง แต่ผลนิฟตี้ออกมาว่า เสี่ยงตำ่มาก

เหมือนกันเลยคะมีความกังวล รอผลตรวจนิฟ

ขอบคุณคะ คุณเเม่🥹