7 ตอบกลับ

อัตรายนะค้ะแม่รีบไปหาหมอของเขามีเลือพออกทางช่องคลอด บ้านนี้เพิ่งเสียน้องไปวันที่29ค่ะ

ของเราก็ยังไม่เจอค่ะ 8w6d แล้วยังไม่เจอตัวอ่อนเลยค่ะ หมอนัดอีก 2 สัปดาห์ แอบกังวลเหมือนกัน

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ แนะนำไปหาหมอนะค่ะ บ้านนี่ก็เป็นตอน8wค่ะ

ยังปลอดภัยดีค่ะ

ไปหาหมอนะคะคุณเเม่กลัวเสี่ยงภาวะเเท้งคุกคาม

นอนนิ่งๆอย่าทำอะไรค่ะ ลุกเเค่เข้าห้องน้ำกะทานข้าวพอค่ะ สุ้ๆๆนะคะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะไปหาหมอเลยค่ะ

ของเค้าผ่านมาวันนึงหลุดเรยค่ะ😥

ของเค้าไปหาหมอมาแล้วค่ะน้องยังอยุ่แต่เสี่ยงเเท้งคุกคามกลัวน้องหลุดเหมือนกันค่ะ😥

อันตรายไปหาหมอค่ะ

ไปเลยค่ะ เสี่ยงแท้งนะคะ อย่ารอเวลา